Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 25 người, vào ngày Sat Mar 04, 2023 3:01 am
Latest topics
» đừng bỏ lỡ với bói tính cách và chiều cao..mại zô mại zô
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeFri Nov 04, 2011 10:03 pm by kookngyen

» nguoi cha cam
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 8:36 pm by ngohonghanh92

» LARVA -- 2 ấu trùng tinh nghịch (siêu hài)
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 11:45 pm by kookngyen

» Larva - Chicken.mp4
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 11:41 pm by kookngyen

» Thư Giản Thư Giản nè
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeWed Oct 12, 2011 7:01 pm by bluesky_smile

» Món quà cuối cùng...
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 4:01 pm by thangquynho_tvt

» Triết lý sinh viên
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 9:04 pm by thangquynho_tvt

» Love songs
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 4:13 pm by bluesky_smile

» Đôi Khi Thần Chết Ngủ Quên............
[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeFri Sep 23, 2011 10:15 pm by mr.dat

Most Viewed Topics
Lợi ích của tính đoàn kết
Sinh hoạt cuối năm: ĐI THẢO CẦM VIÊN
Người đẹp cầm vợt : Maria Sarapova
NHỮNG CÂU SLOGAN KINH ĐIểN
Món quà cuối cùng...
Phương pháp giải toán Vận tải ( cân bằng) bằng cách quy k0 cước phí
hình đi thảo cầm viên
Ảnh cực độc :X
Ảnh độc kì 4 :X
LARVA -- 2 ấu trùng tinh nghịch (siêu hài)

[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Monitor
MOD
MOD
Monitor

[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ Empty
Bài gửiTiêu đề: [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ   [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 4:19 pm

Trích dẫn :
Trước hết là đừng để nói lời xin lỗi, nhưng khi chuyện đã rồi, lời xin lỗi cũng chính là liều thuốc chữa lành hiệu nghiệm nhất

Đừng là con đĩ trong mắt nhau
Đừng làm những trờ ti hèn, những việc làm tầm thường và hạ đẳng chỉ vì lòng ghanh ghét, đố kị.
Đừng sống với những phù phiếm hào hoa, đừng biến mình trở thành cái bóng của người khác.
Đừng vương buồn lên mắt nhau, đừng đỗ lỗi cho nhau và cũng đừng nên oán giận nhau

Hãy sống vì nhau, cho nhau những tình thương, những nụ cười và hơi ấm của một vòng tay.
Hãy để ánh mặt trời xua tan đi những ngăn cách, những thứ làm cho ai đó cảm thấy như mình chỉ sống cho thế giới của riêng mình vậy.
Hãy sống như một thiên thiên thần, ngây ngô và thân nhiện, hãy cho nhau những ánh mặt trời hừng đông, để biết được rằng, ngày hôm nay, cuộc sống này đẹp biết là chừng nào.
Biết cho đi những gì mình đã được nhận, biết chia sẽ, bao dung, và độ lượng.
Hãy tha thứ cho nhau, và....tha thứ cho chính mình nữa, các bạn nhé.

P/S:

Đừng quá lệ thuộc vào lời xin lỗi nếu như bạn còn đủ tỉnh táo để nhận ra rằng lời xin lỗi chỉ là thừa thãi nếu như bạn không biết sửa đổi điều đó. Thay đổi chính bản thân, thay đổi cuộc đời mình, đừng chấp nhận số phận, đừng tự thừa nhận mình là một "con đĩ" ! Mỗi người sẽ rất khó thậm chí không bao giờ có thể thay đổi được thế giới, nhưng điều gần gũi và dễ dàng hơn đó chính là thay đổi chính bản thân mình....

[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ LiveLifeLoveLife
MinhDark
Lu Xa Bu
Lu Xa Bu
MinhDark

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ   [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 4:43 pm

cái này đọc 2 ngày là hết ... cảm thấy bình thường nhưng ko = Rừng Nauy
Monitor
MOD
MOD
Monitor

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ   [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 5:02 pm

MinhDark đã viết:
cái này đọc 2 ngày là hết ... cảm thấy bình thường nhưng ko = Rừng Nauy

Người ta cảm nhận ý nghĩa nhân văn, tinh văn học và đạo đức. Chứ có nói gì đến sexy hay nhục dục gì đâu .... affraid

Thằng! ấu trĩ quá! lúc nào cũng nghĩ có nhiêu đó không ak, kaka pirat jocolor Smile Very Happy drunken
MinhDark
Lu Xa Bu
Lu Xa Bu
MinhDark

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ   [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 5:55 pm

Smile)
sao bik tui nghĩ vậy V. Chắc ông cũng giống tui wá =))
Illidant
MOD
MOD
Illidant

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ   [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitimeThu Jun 09, 2011 8:35 pm

Em M ko đưa những ý nghĩ đồi bại vào đây nhá. Tránh đề cập tới sex hay gì gì ấy,web lớp nhá, ban nick đó ! =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ   [Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ I_icon_minitime

[Cảm nhận]Xin lỗi! Em chỉ là con đĩ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cho đi và nhận lại !!
» alooo mọi người ui !!!